มิจฉาชีพขาประจำ

Primary tabs

ใครเคยเจอSM682 ชายแท้ ชื่อไลน์hotmanza1 หลอกให้โอนมัดจำก่อนแล้วไม่มา หายไปเลย บ้างครับ

พอดีเพิ่งเจอมากับตัววันนี้ นัดคนแรกในเวปนี้ก้เจอตอเลย ระวังกันด้วยนะครับ อยากรุ้รายละเอียดทักมาดูหลักฐานได้

อัพเดทๆ มันสมัครแอคเค้าใหม่เรื่อยๆ

เตือนจากใจจริง บุคคลนี้อันตราย

.

tongza62's picture

ควรมัดจำ พอสมควรคับ ค่ารถหรืออะไรแบบนี้

ID Line : tongza62

ตอนนี้ใช้ว่า sm1993 ไลน์ manking12 ระวังไว้ หรือฝากเอาคืนด้วยก้ดี

นัดเจอกับผมไหมระรานผมไม่เลิก ผมทำไรคุณหรือยังโดนหลอกแล้วมาระรานไรกับผม ถามจริง

ตอนนี้ก้ยังหลอกอยุ่นะครับเปลี่ยนแอคเค้ามาหลายรอบละ แอบมาดูบ่อยๆ จำเบอร์มันไว้ละกัน 0648267563
มันชอบบอกว่าโง่โอนให้มันเอง เลยไม่อยากให้คนอื่นโง่ให้มันหลอกนะ
ตอนนี้กำลังให้เพื่อนล่อนัด มันยังไม่ยอมติดกับ

ไม่ควรโอนเงิน..หรือให้ค่ารถอะไรทั้งนั้นครับ
เด็กพวกนี้หาข้ออ้างสารพัด
ถ้าเขาไม่ไว้ใจเรา..เราก็มีสิทธิ์ที่จะคิดแบบนั้นเหมือนกัน
เพราะต่างคน ก็เป็น "คนแปลกหน้า"
การที่เราตอบตกลงด้วย มันก็เหมือนกับทำให้เขามีรายได้อยู่แล้ว
ถ้าเขาไม่มา ด้วยเหตุผลที่ไม่โอนเงินให้ก่อน..
ก็ให้เขาหาลูกค้าคนต่อไป ไม่มีค่าอะไรที่จะต้องเสียดายเลย

จริงครับ

ผมก็เห็นด้วยครับ และระวังลูกค้าด้วยนะครับ บางคนมาก็เอาแต่ได้แต่ไม่ซื้อสัตย์ก็มีครับ