ชอบรุ่นป้ายายคุณหญิงคุณนายอ้วนใหญ่สนับสนุนทางการเงินได้สมุทรปราการกทม

Primary tabs

ชื่อ : กอล์ฟ
ส่วนสูง : 178
หนัก : 60
สถานะ : โสด
อาวุธ : 5.5
นิสัย : สุภาพ สะอาด นิสัยดี ลุคเรียบร้อย คุยไม่ค่อยเก่ง ง่ายง่ายไม่เรื่องมาก เก็บความลับดี ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัว
รายละเอียด : ชอบรุ่นป้ายายคุณหญิงคุณนาย อายุ 45 ขึ้นไป อ้วนใหญ่ขาวดูดี ขอหม้ายหรือโสดเท่านั้นครับ(อันนี้เน้นเลยครับ) หนัก 80 ขึ้นไป ถ้าอยู่กินด้วยกันก็จะดีครับ ขอนิสัยดี สุภาพ อยากได้พี่พี่ที่สนับสนุนทางการเงินได้ ช่วยเหลือเรื่องเงินได้ อยากมีคนพลักดันให้ประสบความสำเร็จครับ อยากดูแลพี่สาว อยากเติมเต็มพี่สาวส่วนที่ขาดหายไป พร้อมอยู่เคียงข้างพี่สาวครับ หน้าตาผมธรรมดา แต่ไม่ขี้เหล่ครับ เรื่องเซ็กรับรองได้ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน เป็นงาน มืออาชีพครับ
ข้อจำกัด : ไม่รับเพศที่สามครับ
พิกัด : สมุทรปราการ กทม
เวลา: หลังทุ่มนึ่งทุกวันครับ ค้างคืนได้ครับ

ไลน์ : s.wirote25

แอดแล้วรบกวนบอกด้วยนะครับว่ามาจาก 69sideman
ขอฝากไว้ด้วยนะครับ

......

....

.....

...

......

.....

.....

.....

.....

.....

....