ด่วน...น้องๆคนไหนว่างงาน สนใจทำงานประจำ หรืองานเสริม คุยกัน ขอคนหล่อ สูง หุ่นดี นิสัยดี

Primary tabs

น้องๆคนไหนว่างงาน สนใจทำงานประจำ หรืองานเสริม คุยกัน ขอคนหล่อ สูง บุคลิกดี หุ่นดี มีซิกแพค นิสัยดี แอดไลน์ eros.eros มาคุยกันคับ

สำหรับคนที่สนใจหางานทำจริงจังนะคับ ไม่คุยเล่น

nuttoe's picture

Nuttdesign
แอดครับ

ขอคนที่หน้าตาดีจิง หุ่นดีจิง บุคลิกดีจิง คุยเก่งและชอบกินชอบเที่ยว

แต่ผมทำเป็นงานเสริมได้มั้ยครับ

Akasil02's picture

ทำไรครับ

ทักมาคับ eros.eros

สนใจครับ

งานประจำ ทำนิตยสารท่องเที่ยวสำหรัยคนชอบเที่ยว

งานเสริม ทำงานนวดรายได้ดีมากเดือนนึง 15000-50000