หาชายแท้หรือเกย์ ที่รับงานภายนอก

Primary tabs

น้อง ๆ ชายแท้ หรือเกย์รุก/โบ๊ท ที่สนใจรับงานแค่ภายนอก(พี่ใช้มือ-ปาก ให้น้อง) ทิ้งข้อความไว้นะครับ เดี๋ยวติดต่อกลับไป

ขอน้องที่ไม่อ้วนนะครับ

พี่อยู่หอแถวลาดกระบัง-สุวรรณภูมิ มาที่หอพี่
แต่ถ้าวันหยุดพี่อยู่บ้านฝั่งธนฯ ขอโรงแรมหรือห้องน้องนะครับ

ขอบคุณที่สนใจครับ

inherit121 แอดมาคับ

ขอบคุณครับ

_________
หาชายแท้ หรือเกย์รุก/โบ๊ท ที่สนใจรับงานภายนอกกับเกย์
ขอน้องที่ไม่อ้วนนะครับ ลาดกระบัง-สุวรรณภูมิ-ฝั่งธนบุรี

ome.lucifer ติดต่อมาน่ะครับ

ขอบคุณมากครับ

_________
หาชายแท้ หรือเกย์รุก/โบ๊ท ที่สนใจรับงานภายนอกกับเกย์
ขอน้องที่ไม่อ้วนนะครับ ลาดกระบัง-สุวรรณภูมิ-ฝั่งธนบุรี